Trang chủ >> Máy tính và Linh kiện >> Thiết bị mạng >> Phụ kiện thiết bị mạng
Hỗ trợ online
 
Điện thoại
Kinh doanh: 0989 125 556
Patch Panel AMP 24 Port
Patch Panel AMP 24 Port
Giá bán : 675.500 đ
Tool nhấn mạng Dintek
Tool nhấn mạng Dintek chính hãng có dao cắt
Giá bán : 650.000 đ
Media Converter MCS3000
MCS3000 is 3-port media converter, connecting one port supports a combo shared TP & Fiber, one port supports Gigabits SFP Fiber and other is 100Mbps SFP Fiber connector. You can easy choice "10/100/1000Mbps Copper converter to 100&1000Mbps Fiber" or "Multi mode GbE Fiber converter to Single mode GbE Fiber to Fast Fiber" mode
Giá bán : 0 đ
Kìm bấm dây mạng RJ11 & RJ45 (Micronet)
Dụng cụ làm mạng: Kìm bấm dây mạng RJ11 & RJ45 (Micronet)
Giá bán : 450.000 đ
Cáp mạng Cat-6E - 1427254UTP (RJ-45) Cable (01 cuộn 305m)
Cáp mạng Cat-6E - 1427254UTP (RJ-45) Cable (01 cuộn 305m) - Hàng chính hãng AMP
Giá bán : 2.550.000 đ
Kìm bấm dây mạng RJ11 & RJ45 (China)
Dụng cụ làm mạng: kìm bấm dây mạng RJ11 & RJ45 (China)
Giá bán : 120.000 đ
Kìm bấm dây mạng RJ11 & RJ45 (Taiwan)
Dụng cụ làm mạng:Kìm bấm dây mạng RJ11 & RJ45 (Taiwan)
Giá bán : 190.000 đ
Nhân WallPlate cho hộp mạng Outlet
Nhân WallPlate cho hộp mạng Outlet
Giá bán : 11.000 đ
Outlet 1P – FacePlate 1P, Modular Jack, Box, Cat 5
Outlet 1P – FacePlate 1P, Modular Jack, Box, Cat 5
Giá bán : 100.000 đ
Cáp mạng Cat-5 - 0219590 UTP (RJ-45) Cable (01 cuộn 305m)
Cáp mạng Cat-5 - 0219590 UTP (RJ-45) Cable (01 cuộn 305m) - Hàng chính hãng AMP
Giá bán : 5.000 đ
Cáp mạng Cat-5 - 0219590 UTP (RJ-45) Cable (01 cuộn 305m)
Cáp mạng Cat-5 - 0219590 UTP (RJ-45) Cable (01 cuộn 305m) - Hàng chính hãng AMP
Giá bán : 1.495.000 đ
Đầu nối cáp mạng RJ-45 Conector (đầu nối RJ-45) - 01 hộp 100 chiếc
Đầu nối cáp mạng RJ-45 Conector (đầu nối RJ-45) - 01 hộp 100 chiếc
Giá bán : 420.000 đ
Đầu nối cáp mạng RJ-45 Conector (đầu nối RJ-45)
Đầu nối cáp mạng RJ-45 Conector (đầu nối RJ-45)
Giá bán : 4.500 đ
Cáp mạng Cat-6E - 1427254UTP (RJ-45) Cable (01 cuộn 305m)
Cáp mạng Cat-6E - 1427254UTP (RJ-45) Cable (01 cuộn 305m) - Hàng chính hãng AMP
Giá bán : 2.490.000 đ
Cáp mạng Cat-6E - 1427254 UTP (RJ-45) Cable (bán lẻ theo mét)
Cáp mạng Cat-6E - 1427254 UTP (RJ-45) Cable (bán lẻ theo mét) - Hàng chính hãng AMP
Giá bán : 8.500 đ
Cáp mạng Cat-5 - 0219590 UTP (RJ-45) Cable (01 cuộn 305m)
Cáp mạng Cat-5 - 0219590 UTP (RJ-45) Cable (01 cuộn 305m) - Hàng chính hãng AMP
Giá bán : 1.400.000 đ
Cáp mạng Cat-5 - 0219590 UTP (RJ-45) Cable (01 cuộn 305m)
Cáp mạng Cat-5 - 0219590 UTP (RJ-45) Cable (01 cuộn 305m) - Hàng chính hãng AMP
Giá bán : 1.490.000 đ
Đối tác